เมื่อวันที่ 6 กันยายน 2563 มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช โดยสำนักริการการศึกษา จัดปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ระดับปริญาตรี ประจำปีการศึกษา 2563 ณ ห้องประชุมใหญ่ อาคารพิทยพัฒน์ และถ่ายทอดสดทางผ่านรายการวิทยุและโทรทัศน์ของมหาวิทยาลัย โดยมี ศาสตรจารย์ ดร.ประสาท สืบค้า กรรมการสภามหาวิทยาลัยผู้ทรงคุณวุฒิ รักษาการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช เป็นประธานเปิดการปฐมนิเทศนักศึกษา มีผู้บริหาร คณาจารย์ และนักศึกษาเข้าร่วมพิธี
![232079](https://oes.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/232079-1024x683.jpg)
![232081](https://oes.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/232081-1024x683.jpg)
![232077](https://oes.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/232077-1024x683.jpg)
![232078](https://oes.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/232078-1024x683.jpg)
![232080](https://oes.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/232080-1024x683.jpg)
![232082](https://oes.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/232082-1024x683.jpg)
![232083](https://oes.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/232083-1024x683.jpg)