เมื่อวันศุกร์ที่ 14 สิงหาคม 2563 มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช โดยผู้อำนวยการสำนักบริการการศึกษา รองผู้อำนวยการสำนักบริการการศึกษา หัวหน้าศูนย์บริการการสอนทางไปรษณีย์ หัวหน้างานจัดส่งสื่อการศึกษา เข้าร่วมแสดงความยินดีครบรอบ 17 ปี แห่งการจัดตั้งบริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด ณ ห้องรับรอง ชั้น 1 อาคารบริหาร บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด
![10449](https://oes.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/10449-1024x768.jpg)
![10450](https://oes.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/10450-1024x768.jpg)